SC/LC Fiber Optic Patch Cord Alantek 306-72327M-0030

SC/LC Fiber Optic Patch Cord Alantek 306-72327M-0030

Lắp đặt Camera, Đầu ghi hình chính hãng giá rẻ tại Hải Phòng 0818093234

Cung cấp và lắp đặt SC/LC Fiber Optic Patch Cord Alantek 306-72327M-0030 chính hãng, giá rẻ tại Hải Phòng

SC/LC Fiber Optic Patch Cord Alantek 306-72327M-0030

– SC/LC Duplex Singlemode 9/125um Fiber Optic Patch Cord.

– Mode: SM G.652.D.

– Fiber Count: Duplex

– Polish: UPC.

– Connector Type: SC-LC

– Lenght: 3m.

– Sản xuất tại Trung Quốc.

CAMERA HẢI PHÒNG - 603 THIÊN LÔI, VĨNH NIỆM, LÊ CHÂN, HẢI PHÒNG - 0818093234

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *